Spacewalk - en to te translation catalogue (334 entries)

en: 
     Tip: Minor releases with a '*' are currently supported by Red Hat.
te: 
     చిట్కా: '*' తో చిన్న విడుదలలు ప్రస్తుతం Red Hat చేత మద్దతించబడుచున్నవి.

en: 
    Aborted.
te: 
    నిష్ఫల.

en: 
    Are you sure you would like to continue?
te: 
    మీరు నిజంగా కొనసాగించుటకు యిష్టపడతారా?

en:   <Tab>/<Alt-Tab> between elements  |  <Space> selects  |  <F12> next screen
te:   <Tab>/<Alt-Tab> మూలకాల మధ్య  |  <Space> selects  |  <F12> next screen

en:  Minor Release:
te:  చిన్న విడుదల:

en: %s megabytes
te: %s మెగాబైట్లు

en: %s was not found
te: %s కనుగొనబడలేదు

en: *Email Address:
te: *ఈటపా చిరునామా:

en: <b><span size="12000">Incompatible Certificate File</span></b>
    
     The certificate is expired. Please ensure you have the correct  certificate and your system time is correct.
te: <b><span size="12000">సారూప్యంలేని ధృవీకరణ పత్రము</span></b>
    
     ధృవీకరణపత్రము కాలము చెల్లినది. దయచేసి మీరు సరైన ధృవీకరణపత్రము కలిగివుండునట్లు మరియు మీ సిస్టమ్ సమయం సరిగా వుండునట్లు చూచుకొనుము.

en: <b>Downloads &amp; Upgrades:</b>
te: <b>దిగుమతులు &amp; నవీకరణలు:</b>

en: <b>HTTP Proxy</b>
te: <b>HTTP ప్రోక్సీ</b>

en: <b>Login:</b>
te: <b>లాగిన్:</b>

en: <b>Management:</b>
te: <b>నిర్వహణ:</b>

en: <b>Security &amp; Updates:</b>
te: <b>రక్షణ &amp; నవీకరణలు:</b>

en: <b>Support:</b>
te: <b>తోడ్పాటు:</b>

en: <b>System ID:</b>
te: <b>వ్యవస్థ ID:</b>

en: <b>The network connection on your system is not active. Your system cannot be set up for software updates at this time.</b>
te: <b>మీ కంప్యూటరులో నెట్వర్కు అనుసంధానం క్రియాశీలంగా లేదు. మీకంప్యూటరు ఈ సమయంలో సాఫ్టువేరు నవీకరణలను అమర్చలేదు.</b>

en: <b>Tip:</b> Minor releases with a '*' are currently fully supported by Red Hat.
te: <b>చిట్కా:</b> '*' తోటి చిన్న విడుదలలు ప్రస్తుతం Red Hat ద్వారా పూర్తిగా మద్దతించబడును.

en: <b>Warning:</b> Using this option, your system will always be the most recent minor release and <b>cannot</b> be limited to an older release version.
te: <b>హెచ్చరిక:</b> ఈ ఐచ్చికం వుపయోగించి, మీ వ్యవస్థ యెల్లప్పుడూ ఇటీవలి మైనర్ విడుదలకు వుండును మరియు పాత విడుదల వర్షన్‌కు పరిమితం <b>కాలేదు</b>.

en: <b>Warning</b>
te: <b>హెచ్చరిక</b>

en: <b>You have no active subscriptions available in your account.</b> You will need to do one of the following to create an active subscription in your account before this system can be registered:
te: <b>మీరు ఈ ఖాతాలో క్రియాశీల సబ్ స్క్రిప్షనును కలిగిలేరు.</b> ఈ కంప్యూటరు నమోదవ్వటానికి ముంది మీరు కిందివాటిలో ఏదో ఒకదాన్ని మీ కంప్యూటరులో క్రియాశీల సబ్ స్క్రిప్షనును సృష్టించటానికి చేయవలసి ఉంది:

en: <b>Your system was registered for updates during installation.</b>
te: <b>సంస్థాపనా సమయమందు మీ సిస్టమ్ నవీకరణల కొరకు నమోదు చేయబడినది.</b>

en: <b>_All available updates</b> will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
te: <b>అన్ని అందుబాటులోని నవీకరణలు</b> ఈ వ్యవస్థ‌కు అందివ్వబడును.  ఈ వ్యవస్థ, నవీకరించుటకు వుంచబడితే, అది యెల్లప్పుడు Red Hat Enterprise Linux 6 యొక్క యిటీవలి అందుబాటులోని చిన్న విడుదలకు సమానంగా వుంచబడును.  అది ముఖ్య 'Red Hat Enterprise Linux 6' సాఫ్టువేర్ చానల్‌కు నమోదు కాబడును. (_A)

en: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
te: <b>పరిమిత నవీకరణలు</b> అనునవి కింది యోగ్యమైన Red Hat Enterprise Linux చిన్న విడుదల సాఫ్టువేర్ చానల్‌తో సారూప్యత కొరకు అందివ్వబడును (_L):

en: <big><b>Moving to earlier releases won't be possible</b></big>
te: <big><b>ముందలి విడుదలలకు కదులుట సాధ్యంకాదు</b></big>

en: <big><b>Profile Data</b></big>
te: <big><b>ప్రొఫైల్ దత్తాంశం</b></big>

en: <big><b>System Name</b></big>
te: <big><b>వ్యవస్థ పేరు</b></big>

en: <small><b>Example:</b> squid.example.com:3128</small>
te: <small><b>ఉదాహరణ:</b> squid.example.com:3128</small>

en: <small><b>Example</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>
te: <small><b>ఉదాహరణ</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>

en: <small><b>Tip:</b> Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>
te: <small><b>చిట్కా:</b> Red Hat మీ గోప్యతను గౌరవించును: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>

en: <small>Tip: Forgot your login or password? Contact your Satellite's <i>Organization Administrator</i>.</small>
te: <small>సూచన: మీ లాగిన్ లేదా సంకేతపదం మర్చిపోయారా? మీ శాటిలైట్ యొక్క <i>నిర్వహణాధికారిని</i> సంప్రదించండి.</small>

en: A common cause of this error is the system time being incorrect. Verify that the time on this system is correct.
te: ఈ దోషాలకు సామాన్య కారణం కంప్యూటరు సమయం సరిగా లేకపోవటం. ఈ కంప్యూటరులో సరిగా ఉందో లేదో సరిచూసుకోండి.

en: A connection was attempted with a malformed URI.
te: ఒక అనుసంధానము తప్పుగారూపొందిన URI చేత ప్రయత్నించబడింది.

en: A connection was attempted with a malformed URI: %s.
te: ఒక అనుసంధానము తప్పుగారూపొందిన URIతో ప్రయత్నించబడింది: %s.

en: A profilename was not specified, and hostname and IP address could not be determined to use as a profilename, please specify one.
te: ఆకృతి పేరు తెలుపబడలేదు, మరియూ ఆతిధేయనామం మరియూ IP చిరునామా ఆకృతిపేరును ఉపయోగించటాన్ని నిర్ధారించలేవు, ఒకదాన్ని తెలియచేయండి.

en: A proxy was specified at %s.
te: ప్రోక్సి %s యందు తెల్పబడింది.

en: A recognizable name will help you identify this system in a management interface.
te: నిర్వహణ ఇంటర్ఫేస్ నందు ఈ వ్యవస్థను గుర్తించుటకు వొక గుర్తించదగు పేరు మీకు సహాయపడును.

en: A username and password are required to register a system.
te: కంప్యూటరును నమోదు చేయటానికి ఒక వినియోగదారుని పేరు, అనుమతిపదం, మరియూ ఈటపా చిరునామా కావాలి.

en: Access to the technical support experts at Red Hat or Red Hat's partners for help with any issues you might encounter with this system.
te: ఈ విధానంతో మీరు ఎదుర్కొంటున్న ఏసమస్యకైనా సహాయంకోసం Red Hat లేదా Red Hat యొక్క భాగస్వామ్య సాంకేతిక మద్దతునిచ్చే నిపుణులకు అందుబాటులో ఉండండి.

en: Activate a previously purchased subscription you have not yet activated.
te: మీరు ఇంతకు ముందే కొని క్రియాశీలం చేయని సబ్‌స్క్రిప్షన్‌ను క్రియాశీలం చేయండి.

en: Additional hardware information including PCI devices, disk sizes and mount points will be included in the profile.
te: అదనపు హార్డువేరు సమాచారం PCI సాధనాలతో కూడి, డిస్కు పరిమాణాలు మరియూ మౌంటు కేంద్రాలు ఈ ఆకృతిలో చేర్చబడాతాయి.

en: All available updates
te: అందుబాటులో వున్న అన్ని నవీకరణలు

en: All available updates will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
te: <b>అన్ని అందుబాటులోని నవీకరణలు</b> ఈ వ్యవస్థ‌కు అందివ్వబడును.  ఈ వ్యవస్థ, నవీకరించుటకు వుంచబడితే, అది యెల్లప్పుడు Red Hat Enterprise Linux 6 యొక్క యిటీవలి అందుబాటులోని చిన్న విడుదలకు సమానంగా వుంచబడును.  అది ముఖ్య 'Red Hat Enterprise Linux 6' సాఫ్టువేర్ చానల్‌కు నమోదు కాబడును. (_A)

en: An error has occurred:
te: ఒక దోషం సంభవించింది

en: An unexpected OS error occurred: %s
te: ఒక ఊహించని OS దోషం సంభవించింది: %s

en: Aplet screenshot
te: ఆప్లెట్ స్క్రీన్‌షాట్

en: Architecture: %s, OS Release: %s, OS Version: %s
te: నిర్మాణం: %s, OS విడుదల: %s, OS ప్రతి: %s

en: Are you Sure?
te: మీరు ఖచ్చితంగా వున్నారా?

en: Are you sure you don't want to register your system with Red Hat? You'll miss out on the benefits of a Red Hat Enterprise Linux Subscription:
te: మీరు నిజంగా మీ వ్యవస్థని Red Hat Networkకి అనుసంధించ దలచుకోలేదా? మీరు Red Hat Enterprise Linux సబ్ స్క్రిప్షన్ లాభాలను జారవిడుచుకుంటారు:

en: Are you sure you would like to continue?
te: మీరు నిజంగా కొనసాగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Attempting to run more than one instance of rhn_check. Exiting.
te: ఒకటి కన్నా యెక్కువ rhn_check సంభవాన్ని నడుపుటకు ప్రయత్నిస్తోంది. ఇప్పటికేవుంది.

en: Back
te: వెనుక

en: Building Package List
te: ప్యాకేజీ జాబితాను నిర్మిస్తోంది

en: Building a list of RPM packages installed on your system.  Please wait.
te: మీ కంప్యూటరులో RPM ప్యాకేజీల జాబితా.సంస్థాపించబడుతోంది  దయచేసి వేచిఉండండి.

en: CPU Model:
te: CPU మాదిరి:

en: CPU Speed:
te: CPU వేగం:

en: CPU model:
te: CPU మాదిరి:

en: CPU speed:
te: CPU వేగం:

en: Cancel
te: రద్దు

en: Cannot contact selected server
te: ఎంపికచేసిన సేవికను సంప్రదించలేదు

en: Certificate _Location:
te: దృవీకరణపత్రం స్థానం (_L):

en: Choose Service
te: సర్వరును ఎన్నుకో

en: Choose minor release
te: చిన్న విడుదల యెంచుకొనుము

en: Close
te: మూయి

en: Compliance:
te: అమలు:

en: Confirm operating system release selection
te: ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ విడుదల విభాగాన్ని ఖాయపరచుము

en: Confirm operation system release selection
te: ఆపరేషన్ సిస్టమ్ విడుదల యెంపికను ఖాయపరచుము

en: Connection aborted by the user
te: వినియోగదారుని చేత అనుసంధానం నిష్ఫలం చేయబడింది

en: Copyright © 2006--2014 Red Hat, Inc. All rights reserved.
te: కాపీరైట్ Â© 2006--2014  Red Hat, Inc. అన్ని హక్కులూ కేటాయించబడ్డాయి.

en: Create Profile
te: రూపాన్ని సృష్టించు

en: Create Profile - Hardware
te: ప్రొఫైలుని సృష్టించండి - హార్డువేర్

en: Create Profile - Packages
te: ప్రొఫైలుని సృష్టించండి - ప్యాకేజీలు

en: Create profile
te: రూపాన్ని సృష్టించు

en: Delay error from server.  The message was:
te: సర్వరునుండీ ఆలస్య దోషం.  ఆ సమాచారం:

en: Do not attempt to use X
te: Xని ఉపయోగించటానికి ప్రయత్నించకు

en: Do not probe or upload any hardware info
te: ఏ హార్డువేరు సమాచారాన్నీ లోతుగా పరిశీలించకు లేదా ఎగుమతి చేయకు

en: Do not profile or upload any package info
te: ఏ ప్యాకేజీ సమాచారాన్నీ రూపీకరించకూ లేదా ఎగుమతి చేయకు

en: Do not start rhnsd after completion
te: rhnsd ను పూర్తయిన తరువాత ప్రారంభించకు

en: Do not upload any virtualization info
te: ఏ వాస్తవీకరణ సమాచారాన్నీ ఎగుమతి చేయకు

en: Double-check the location - is '%s' correct? If not, you can correct it and try again.
te: ఆ స్థానం - '%s' సరైనదో కాదో రెండుసార్లు-పరిశీలించు? కాక పోతే, మీరు దాన్ని సరిచేసి మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

en: Download installation images for Red Hat Enterprise Linux releases, including new releases.
te: Red Hat Enterprise Linux విడుదల సంస్థాపక CD చిత్రాలను దిగుమతిచేయి, కొత్త విడుదలలతో సహా.

en: Downloads & Upgrades:
te: దిగుమతులు & ఎగుమతులు:

en: ERROR
te: దోషం

en: ERROR: can not find RHNS CA file
te: దోషం: RHNS CA ఫైలు కనుగొనబడలేదు

en: Enter in the format hostname(:port)
te: ఆతిధేయ నామ ఆకృతిలో ఇవ్వండి(:పో)

en: Error
te: దోషం

en: Error communicating with server. The message was:
te: సర్వరుతో దోష సంబంధం. ఆ సమాచారం:

en: Error parsing the oemInfo file at field:
te: క్షేత్రంలో oemInfo ఫైలుని నిరూపించటంలో దోషం:

en: Error reading cpu information:
te: దోషాన్ని చదివే cpu సమాచారం:

en: Error reading install method information:
te: దోషాన్ని చదివే సంస్థాపనావిధాన సమాచారం:

en: Error reading network interface information:
te: దోషాన్ని చదివే నెట్వర్కు అంతర్ముఖీన సమాచారం:

en: Error reading networking information:
te: దీషాన్ని చదివే నెట్వర్కింగు సమాచారం:

en: Error reading system memory information:
te: దోషాన్ని చదివే కంప్యూటరు మెమోరీ సమాచారం:

en: Error running hardware profile
te: హార్డువేరు రూపం ఉపయోగించటంలో దోషం నడుస్తోంది

en: Error validating data at server:
te: సర్వరులోని దోష క్రమబద్ధీకరణ సమాచారం:

en: Error:
te: దోషం:

en: Error: Server Unavailable. Please try later.
te: దోషము: సేవిక అందుబాటులో లేదు. దయచేసి తరువాత ప్రయత్నించుము.

en: Example: https://satellite.example.com/XMLRPC
te: <small><b>ఉదాహరణ:</b> https://satellite.example.com</small>

en: Fatal Error
te: పెద్ద దోషం

en: File Not Found:
te: ఫైలు కనుగొనబడలేదు:

en: Finish
te: ముగించు

en: Getting list of packages installed on the system
te: కంప్యూటరులో సంస్థాపించబడ్డ ప్యాకేజీల జాబితాను పొందుతోంది

en: Go Back and Register
te: వెనకకు వెళ్ళి నమోదుకండి

en: Hardware Info
te: హార్డువేర్ సమాచారం

en: Hardware Profile
te: హార్డువేర్ ప్రొఫైల్

en: Hostname:
te: అతిధేయపేరు:

en: Hostname:
te: ఆతిధేయనామం:

en: I <b>_don't</b> have an SSL certificate. I will contact my system administrator for assistance and will register at a later time.
te: నేను SSL ధృవీకరణపత్రం <b>కలిగిలేను</b>. నేను నా వ్యవస్థ నిర్వహణాధికారిని సహాయం తీసుకొని తరువాత నమోదు చేస్తాను. (_d)

en: I would like to connect via an _HTTP proxy.
te: నేను _HTTP proxy ద్వారా అనుసంధించబడాలనుకుంటున్నాను.

en: I'll register later.
te: నేను తరువాత నమోదు చేస్తాను.

en: IP Address:
te: IP చిరునామా:

en: IP Address:
te: IP చిరునామా:

en: Include RPM packages installed on this system in my System Profile
te: RPM ప్యాకేజీలను ఈ కంప్యూటరులోని కంప్యూటరు రూపులో సంస్థాపించబడ్డ వాటితోసహా

en: Include the following information about hardware and network:
te: హార్డువేరు మరియూ నెట్వర్కు గురించిన కింది సమాచారంతో:

en: Installation _Number:
te: సంస్థాపక సంఖ్య (_N):

en: It appears this system has already been set up for software updates:
te: కంప్యూటరు సాఫ్టువేరు నవీకరణలకోసం ఇప్పటికే అమర్చబడి ఉండవచ్చు:

en: Limited Updates Only
te: పరిమిత నవీకరణలు మాత్రమే

en: Limited updates
te: పరిమిత నవీకరణలు

en: Limited updates will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
te: <b>పరిమిత నవీకరణలు</b> అనునవి కింది యోగ్యమైన Red Hat Enterprise Linux చిన్న విడుదల సాఫ్టువేర్ చానల్‌తో సారూప్యత కొరకు అందివ్వబడును (_L):

en: Link To Subscription
te: సబ్ స్క్రిప్షనుకు లింకు

en: Location:
te: ప్రోక్సీ స్థానం:

en: Log in to http://rhn.redhat.com/ and unentitle an inactive system at Your RHN > Subscription Management > System Entitlements.
te: http://rhn.redhat.com/ కి ప్రవేశించండి మరియూ మీ RHN > సబ్‌స్క్రిప్షన్ నిర్వహణ > వ్యవస్థ ఎన్టైటిల్మెంట్స్ లో క్రియారహిత వ్యవస్థను అన్‌యెన్‌టైటిల్ చేయండి.

en: Login:
te: ప్రవేశం:

en: Make sure the network connection on this system is operational.
te: ఈ కంప్యూటరులో నెట్వర్కు అనుసంధానం.క్రియాశీలమైందోకాదో నిర్ధారించుకోండి.

en: Manage subscriptions and systems registered to Customer Portal via access.redhat.com or through one of our other subscription management services.
te: access.redhat.com లేదా మా ఇతర సబ్‌స్క్రిప్షన్ నిర్వహణ సేవలలో వొకటి ద్వారా వినియోగదారి పోర్టల్‌కు నమోదైన సబ్‌స్క్రిప్షన్లను మరియు వ్యవస్థలను నిర్వహించు.

en: Management
te: నిర్వహణ

en: Management:
te: నిర్వహణ:

en: Memory:
te: మెమోరీ:

en: Memory:
te: మెమోరీ:

en: Network error:
te: నెట్వర్కు దోషం:

en: Next
te: తరువాత

en: No, Cancel
te: కాదు, రద్దు

en: Notice
te: గమనించు

en: OK
te: సరే

en: Operating System Release Version
te: ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ వర్షన్:

en: Operating System version:
te: ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ వర్షన్:

en: Package
te: ప్యాకేజీ

en: Package Information
te: ప్యాకేజీ సమాచారం

en: Password error. The message was:
te: అనుమతిపద దోషం. ఆ సమాచారం:

en: Password:
te: అనుమతిపదం:

en: Please enter a desired login.
te: దయచేసి వేరే కావలసిన ప్రవేశాన్ని ఇవ్వండి.

en: Please enter and verify a password.
te: దయచేసి ప్రవేశించండి మరియూ మీ అనుమతిపదాన్ని సరిచూసుకోండి

en: Please enter your Red Hat account information:
te: మీ ఖాతా సమాచారం ఇవ్వండి:

en: Please enter your login information for the %s Red Hat Network Satellite:
te: దయచేసి మీ ప్రవేశ సమాచారాన్ని %s Red Hat Network Satellite కోసం ఇవ్వండి:

en: Please review the subscription details below:
te: దయచేసి కింది సబ్ స్క్రిప్షన్ వివరాలను పరిశీలించు:

en: Press <space> to deselect the option.
te: ఐచ్ఛికాన్ని ఎన్నుకోకపోవటానికి <space>ని నొక్కండి.

en: Problem registering system.
te: సమస్యని నమోదుచేసే విధానం

en: Problem registering system.
    
    A universal default activation key limits the number of systems which can connect to the RHN organization associated with your login. To allow this system to connect, please contact your RHN organization administrator to increase the number of systems allowed to connect or to disable this universal default activation key. More details can be found in Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm
te: కంప్యూటరును నమోదుచేయటంలో ఇబ్బం.
    
    మీ ప్రవేశంతో కూడిన RHN నిర్వహణకు అనుసంధించబడిన కంప్యూటర్ల సంఖ్యలనఒక సార్వజనిక సిద్ధ కీలను నియంత్రిస్తుంది. సంప్రదింపులకి ఈ కంప్యూటరును అనుమతించటాని, దయచేసి మీ  RHN నిర్వహణాధికారిని అనుసంధాన కంప్యూటర్ల సంఖ్యను పెంచటానికి లేదా ఈ సార్వజనిక కీని అసాధ్యం చేయటానికి సంప్రదించండి. ఎక్కువ సమాచారాన్ని Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm లో చూడవచ్చు

en: Problem registering system:
te: సమస్య నమోదు విధానం:

en: Problem sending hardware information.
te: దోషాన్ని చదివే హార్డువేరు సమాచారం:

en: Problem sending hardware profile.
te: హార్డువేరు రూపాన్ని పంపటంలో ఇబ్బంది.

en: Problem sending hardware profile:
te: సమస్యను హార్డువేరు రూపానికి పంపుతోంది:

en: Problem sending package information.
te: ప్యాకేజీ సమాచారాన్ని పంపటంలో ఇబ్బంది.

en: Problem sending package list.
te: ప్యాకేజీ జాబితాను పంపటంలో ఇబ్బంది.

en: Problem sending package list:
te: ప్యాకేజీ జాబితాను పంపటంలో ఇబ్బంది:

en: Problem writing out system id to disk.
te: సమస్యని రాసే విధానం id నుండీ డిస్కుకి.

en: Profile name:
te: రూపం పేరు:

en: Provide a Security Certificate
te: రక్షణ ధృవీకరణ పత్రాన్ని సమకూర్చు

en: Provide a security certificate
te: రక్షణ ధృవీకరణ పత్రాన్ని సమకూర్చండి

en: Proxy Configuration
te: ప్రోక్సీ స్థానం

en: Proxy P_assword:
te: ప్రోక్సీ సంకేతపదం (_a):

en: Proxy Setup Button
te: ప్రోక్సీ అమర్పు బటన్

en: Proxy _Username:
te: ప్రోక్సీ వాడుకరిపేరు (_U):

en: Purchase an additional Red Hat Enterprise Linux subscription at http://www.redhat.com/store/.
te: అదనపు Red Hat Enterprise Linux సబ్ స్క్రిప్షన్ను http://www.redhat.com/store/ యందు కొనండి.

en: RHN Registration
te: RHN నమోదీకరణ

en: RHN login field
te: RHN లాగిన్ క్షేత్రము

en: RHN password field
te: RHN సంకేతపద క్షేత్రము

en: RPM dependency error. The message was:
te: RPM ఆధారభూత దోషం. ఆ సమాచారం:

en: RPM error.  The message was:
te: RPM దోషం.  ఈ సమాచారం:

en: RPM information is important to determine what updated software packages are relevant to this system.
te: RPM సమాచారం ఈ కంప్యూటరుకి ఏ నవీకరించబడ్డ సాఫ్టువేరు ప్యాకేజీలు సంబంధించబడ్డవో నిర్ణయించటానికి ముఖ్యమైనవి.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system <b>updated</b> and <b>secure</b>.
te: కొత్త సాఫ్టువేర్ నవీకరణలను తీసుకో, రక్షణ నవీకరణలుతోసహా, ఈ Red Hat Enterprise Linux వ్యవస్థను <b>నవీకరణతో</b> మరియూ <b>రక్షణతో</b> వుంచుము.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system updated and secure.
te: కొత్త సాఫ్టువేర్ నవీకరణలను తీసుకో, రక్షణ నవీకరణలుతోసహా, ఈ Red Hat Enterprise Linux system <b>నవీకరణ</b> మరియూ <b>రక్షణ</b>.

en: Red Hat Account
te: Red Hat ఖాతా

en: Red Hat Linux Version:
te: Red Hat Linux వర్షన్:

en: Red Hat Login:
te: Red Hat ప్రవేశం:

en: Register Later
te: నేను తరువాత నమోదు చేస్తాను.

en: Register _Later
te: నేను తరువాత నమోదు చేస్తాను (_L)

en: Register the system even if it is already registered
te: అది ఇప్పటికే నమోదైనా కంప్యూటరును నమోదుచేయి

en: Registering System
te: కంప్యూటరును నమోదుచేస్తోంది

en: Registering your system with Red Hat allows you to take full advantage of the benefits of a paid subscription, including:
te: మీ వ్యవస్థను Red Hat Networkకి అనుసంధించటం మిమ్మల్ని paid subscription లాభాల వినియోగానికి అనుమతిస్తుంది, వీటితోపా:

en: Review Subscription
te: సబ్ స్క్రిప్షన్ను సమీక్షించు

en: Review system...
te: పునఃపరిశీలనా విధానం...

en: Security & Updates:
te: రక్షణ & నవీకరణలు:

en: See /var/log/up2date for more information
te: అధిక సమాచారం కోసం /var/log/up2date చూడు

en: Select A File
te: ఒక ఫైలుని ఎన్నుకో

en: Select how your system will receive updates:
te: మీ వ్యవస్థ నవీకరణలను యెలా స్వీకరించాలో యెంపికచేయండి:

en: Send _hardware profile
te: హార్డువేర్ ప్రొఫైల్ పంపు (_h)

en: Send _package profile
te: ప్యాకేజీ ప్రొఫైల్ పంపు (_p)

en: Send hardware profile checkbox
te: హార్డువేర్ ప్రొఫైల్ పంపు చెక్‌బాక్స్

en: Send package profile checkbox
te: ప్యాకేజీ ప్రొఫైల్ పంపు చెక్‌బాక్స్

en: Send us a profile of your current hardware and packages so we can determine what updates are available.
te: మీరు మీ వ్యవస్థలో ఏ ప్యాకేజీలు మరియూ హార్డువేరూ సంస్థాపించబడిందో వాటిగురించిన సమాచారాన్ని పంపవలసి ఉంది అప్పుడు మేము ఏ నవీకరణలు అందుబాటులో ఉన్నాయో నిర్ధారించగలుగుతాం.

en: Sending Information
te: ప్యాకేజీ సమాచారాన్ని పంపుతోంది

en: Sending hardware information
te: హార్డువేరు సమాచారాన్ని పంపుతోం:

en: Sending package information
te: ప్యాకేజీ సమాచారాన్ని పంపుతోంది

en: Server has refused connection due to high load
te: సర్వరు అధిక భారంవల్ల అనుసంధించటానికి తిరస్కరిస్తోంది

en: Set Up Software Updates
te: సాఫ్టువేర్ నవీకరణలను అమర్చు

en: Show additional output
te: అదనపు ఉద్గాతాన్ని చూపించు

en: Software Channel Subscriptions:
te: సాఫ్టువేరు చానల్ సబ్ స్క్రిప్షన్లు:

en: Software Update Not Set Up
te: సాఫ్ట్వేర్ అప్డేట్ సెట్ చేయబడలేదు

en: Software Updates Not Set Up
te: సాఫ్టువేర్ నవీకరణలను అమర్చు

en: Software update setup has been completed for this system.
te: ఈ వ్యవస్థకోసం సాఫ్టువేర్ నవీకరణల అమర్పు పూర్తయింది.

en: Something went wrong while installing the new certificate:
te: కొత్త ధృవీకరణని సంస్థాపించుతున్నప్పుడు కొంత తప్పయ్యింది:

en: Specify a file to use as the ssl CA cert
te: ssl CA certగా ఉపయోగించటానికి ఒక ప్యాకేజీని తెల్పండి

en: Specify a password
te: ఒక అనుమతిపదాన్ని తెల్పండి

en: Specify a password to use with an authenticated http proxy
te: అధికారపూర్వక http proxyతో ఉపయోగించటానికి ఒక అనుమతిపదాన్ని తెలుపు

en: Specify a profilename
te: ఒక ఆకృతి పేరును తెల్పండి

en: Specify a url to use as a server
te: ఒక urlను సర్వరుగా ఉపయోగించటానికి తెల్పండి

en: Specify a username
te: ఒక వినియోగదారుని పేరును తెల్పండి

en: Specify a username to use with an authenticated http proxy
te: అధికారపూర్వక http proxyతో ఉపయోగించటానికి ఒక వినియోగదారుని పేరును తెలుపు

en: Specify an activation key
te: ఒక క్రియాశీల కీని తెల్పండి

en: Specify an http proxy to use
te: ఒక http proxyని ఉపయోగించటానికి తెలుపు

en: Specify an organizational id for this system
te: ఈ కంప్యూటరుకోసం ఒక సంస్థ id ని తెల్పండి

en: Start Window
te: విండోను ప్రారంభిం

en: Subscribe this system to the EUS channel tied to the system's redhat-release
te: సిస్టమ్ యొక్క redhat-విడుదలకు కట్టిన EUS చానల్‌కు ఈ సిస్టమ్‌ను సబ్‌స్క్రైబ్ చేయుము

en: Subscriptions have been activated for the following Red Hat products/services:
te: Subscriptionలు కింది Red Hat ఉత్పత్తులు/సేవలకోసం క్రియాశీలంచేయడుతున్నా:

en: Support:
te: మద్దతు:

en: System Already Registered
te: సిస్టమ్ యిప్పటికే నమోదైంది

en: System ID:
te: సిస్టమ్ ID:

en: System Registration
te: సిస్టమ్న మోదీకరణ

en: System _Name:
te: వ్యవస్థ పేరు (_N):

en: Take me back to the registration
te: నన్ను తిరిగి నమోదుకు తీసుకుని వెళ్లు

en: Take me back to the setup process.
te: నన్ను తిరిగి అమర్పు విధానానికి తీసుకుని వెళ్లు.

en: The installation number [ %s ] provided is not a valid installation number. Please go back to the previous screen and fix it.
te: సమకుర్చిన సంస్థాపక సంఖ్య [ %s ] విలువైనది కాదు. దయచేసి ముందలి స్క్రీనుకి వెళ్లి దాన్ని స్థిరపరచండి.

en: The installation number is invalid
te: ఈ సంస్థాప సంఖ్య సరైనదికాదు

en: The server indicated an error:
te: ఈ సర్వరు ఒక దోషాన్ని సూచిస్తోంది:

en: The server may be in outage mode. You may have to try connecting later.
te: సర్వరు ఔటేజ్ స్థితిలో ఉండవచ్చు. తర్వాత అనుసంధించటానికి ప్రయత్నించండి.

en: The server you are registering against does not support EUS.
te: మీరు నమోదు చేయటానికి ప్రయత్నిస్తున్న సర్వరు EUSను మద్దతివ్వదు

en: There was a SSL crypto error: %s
te: ఒక SSL crypto దోషం: %s

en: There was a problem registering this system.
te: ఈ విధానాన్ని నమోదు చేయటంలో ఒక ఇబ్బంది ఉంది

en: There was an SSL error. This could be because the file you picked was not a certificate file.
te: అక్కడ ఒక SSL దోషం ఉంది. ఇది మీరు తీసుకున్న ఫైలు ధృవీకృత ఫైలు కాకపోవటంవల్ల.

en: There was an SSL error: %s
te: ఒక SSL దోషం: %s

en: There was an authentication error: %s
te: ఒక వాస్తవిక దోషం ఉంది: %s

en: There was an error building the list of packages.
te: ప్యాకేజీల యొక్క జాబితాను నిర్మించుటలో అక్కడ వొక దోషము వుంది.

en: There was an error communicating with the registration server.  The message was:
te: నమోదు సర్వరుతో సంప్రదిస్తున్నప్పటి దోషం.  ఆ సమాచారం:

en: There was an error communicating with the registration server:
te: నమోదీకరణ సేవికతో సంప్రదించుటలో అక్కడ వొక దోషము వుంది:

en: There was an error getting the list of hardware.
te: హార్డువేరు యొక్క జాబితాను పొందుటలో అక్కడ వొక దోషము వుంది.

en: There was an error loading your configuration.  Make sure that
    you have read access to /etc/sysconfig/rhn.
te: మీ ఆకృతీకరణను లోడ్ చేయటంలో ఒక దోషం ఉంది.  దాన్ని నిర్ధారించుకోండి
    మీరు /etc/sysconfig/rhnని చదవగలుగుతారు.

en: There was an error saving your configuration. Make sure that
    you own %s.
te: మీ ఆకృతిని భద్రపరచటంలో ఒక దోషం. దాన్ని నిర్ధారించండి
    మీ సొంతంగా %s.

en: There was an error while applying your choice.
te: మీ యిచ్చాన్ని ఆపాదించుటకు వొక దోషము యెదురైంది.

en: There was an error while assembling information for the profile.
te: ప్రొఫైల్ కొరకు సమాచారమును సమీకరించుటలో అక్కడ వొక దోషము వుంది.

en: There was an error while creating the profile.
te: ప్రొఫైల్‌ను సృష్టించుటలో అక్కడు వొక దోషము వుంది.

en: There was an error while installing the certificate.
te: ధృవీకరణపత్రమును సంస్థాపించుటలో అక్కడ వొక దోషము వుంది.

en: There was an error while logging in.
te: లాగిన్ అగుటలో అక్కడ వొక దోషము వుంది.

en: There was an error while populating the profile.
te: ఆ రూపాన్ని ప్రసన్నం చేయటంలో ఒక దోషం.

en: There was some sort of I/O error: %s
te: అక్కడ  కొంత I/O దోషం ఉంది: %s

en: There was some sort of I/O error: %s
te: కొంత I/O దోషం: %s

en: This assistant will guide you through the process of registering your system with Red Hat to receive software updates and other benefits. You will need the following to register:
te: ఈ సహాయకి మీకు మీవ్యవస్థ  Red Hat Network (RHN)కి సాఫ్టువేరు నవీకరణలకోసం అనుసంధించటానికి సహకరిస్తుంది, అవి ఇటువంటివి:

en: This client requires the server to support %s, which the current server does not support
te: కక్షిదారు %sకి మద్దతివ్వటానికి సర్వరు కావలసి ఉంది, దానికి ప్రస్తుత సర్వరు మద్దతివ్వదు

en: This error shouldn't have happened. If you'd like to help us improve this program, please file a bug at bugzilla.redhat.com. Including the relevant parts of '%s' would be very helpful. Thanks!
te: ఈ దోషం సంభవించకూడదు. మీరు ఈ ప్రక్రమ అభివృద్ధిలో మాకు సహకరించ దలచుకోపోతే, దయచేసి ఒక బగ్ ని ugzilla.redhat.com లో ఫైల్ చేయండి. '%s' యొక్క సంభంధిత భాగాలతో ఫైలు చేయటం చాలా ఉపకరిస్తుంది. ధన్యవాదాలు!

en: This server doesn't support functionality needed by this version of the software update setup client. Please try again with a newer server.
te: ఈ సర్వరు ఈ సాఫ్టువేరు నవీకరణ అమర్పు కక్షిదారుని చేత అవసరమైన క్రియాశీలతకి మద్దతివ్వదు. దయచేసి కొత్త సర్వరుతో ప్రయత్నించండి.

en: This system has already been registered with RHN using RHN certificate-based technology.
te: RHN ధృవీకరణపత్ర-ఆధారిత సాంకేతికతను వుపయోగించి RHN తో యీ వ్యవస్థ యిప్పిటికే నమోదైవుంది.

en: This system is already registered. Use --force to override
te: ఈ విధానం ఇప్పటికే నంఓదు చేయబడింది. ఉపయోగించు --బలవంతపు ఓవర్రైడింగు

en: This system may not be updated until it is associated with a channel.
te: ఈ కంప్యూటరు ఒక చానలుతో కూడి ఉండేదాకా నవీకరించలేదు.

en: This system was unable to be associated with the following RHN module(s) because there were insufficient subscriptions available in your account:
te: ఈ కంప్యూటరు ఈ కింది RHN గుణకం(లు)తో కూడి ఉండటానికి వీలుకాదు ఎందుకంటే మీ ఖాతాలో చాలినన్ని subscriptionలు అందుబాటులోలేవు:

en: Tip: Forgot your login or password?  Contact your Satellite's Organization Administrator.
te: సూచన: మీ ప్రవేశ నామం లేదా అనుమతిపదాన్ని మర్చిపోయారా?  మీ శాటిలైట్ నిర్వహణాధికారిని సంప్రదించండి.

en: Tip: Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html
te: సూచన: Red Hat విలువలు మీ గోప్యత: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html

en: To learn more about RHN registration and technologies please consult this Knowledge Base Article: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>
te: RHN నమోదీకరణ మరియు సాంకేతికతల గురించి మరింత తెలుసుకొనుటకు దయచేసి సమాచార నిధి ప్రకరణం చూడండి: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>

en: Unable to Locate SystemId
te: SystemIdను గుర్తించలేక పోయింది

en: Unable to open gui. Try `up2date --nox`
te: గుయ్ తెరవటానికి కుదరదు. `up2date --nox` ప్రయత్నించు

en: Updates Configured
te: నవీకరణలు ఆకృతీకరించబడెను

en: Updating hardware profile...
te: హార్డువేర్ రూపాన్ని నవీకరిస్తోంది...

en: Updating package profile...
te: ప్యాకేజీ ఆకృతిని నవీకరిస్తోంది...

en: Updating virtualization profile...
te: వాస్తవీకరణ రూపాన్ని ఆకృతీకరిస్తోంది...

en: Usage of --use-eus-channel option with --activationkey is not supported. Please use username and password instead.
te: --activationkey తో --use-eus-channel ఐచ్చికాన్ని వుపయోగించుట మద్దతించబడదు. బదులుగా దయచేసి వినియోగదారినామము మరియు సంకేతపదమును వుపయోగించుము.

en: Use Au_thentication with HTTP Proxy:
te: HTTP ప్రోక్సీతో ధృవీకరణను వుపయోగించుము (_t):

en: Use Authentication with HTTP Proxy
te: HTTP Proxyతో ధృవీకరణను వుపయోగించుము

en: V_iew Package Profile ...
te: ప్యాకేజీ ప్రొఫైల్ దర్శించు... (_i)

en: Version:
te: ప్రతి:

en: View Hardware Profile
te: హార్డువేరు ప్రొఫైల్ దర్శించు

en: View Package Profile
te: ప్యాకేజ్ ప్రొఫైల్ దర్శించు

en: Virtualization module: software updates for a limited number of virtual guests on this system.
te: వాస్తవీకరణ గుణకాలు: ఈ కంప్యూటరులో పరిమితికల వాస్తవిక ఆతిధేయులకు సాఫ్టువేరు నవీకరణలు.

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Warning: --contactinfo option has been deprecated. Please login to the server web user Interface and update your contactinfo.
te: హెచ్చరిక: --contactinfo ఐచ్చికము తొలగించబడింది. దయచేసి సేవిక వెబ్ వినియోగదారి యింటర్ఫేస్‌నకు లాగిన్ అవ్వుము మరియు మీ సంప్రదింపుసమాచారాన్ని నవీకరించుము.

en: Warning: Only installed product listed above will receive updates and support. If you would like to receive updates for additional products, please login to your satellite web interface and subscribe this system to the appropriate software channels. See Kbase article for more details. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)
te: హెచ్చరిక: పైన జాబితా చేసిన సంస్థాపించిన ఉత్పత్తి మాత్రమే నవీకరణలను మరియు తోడ్పాటును పొందును. ఉత్పత్తి నవీకరణలను పొందాలనుకుంటే, దయచేసి మీ శాటిలైట్ వెబ్ ఇంటర్ఫేసునకు ప్రవేశించండి మరియూ ఉత్పత్తులనుండీ నవీకరణలను పొందటానికి వ్యవస్థను తగిన సాఫ్టువేరు చానళ్లతో సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి. ఎక్కువ వివరాలకు Kbase వ్యాసం 11313ను చూడండి. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)

en: Warning: Using this option, your system will always be the most recent minor release and cannot be limited to an older release version.
te: హెచ్చరిక: ఈ ఐచ్చికం వుపయోగించి, మీ వ్యవస్థ యెల్లప్పుడూ ఇటీవలి మైనర్ విడుదలకు వుండును మరియు పాత విడుదల వర్షన్‌కు పరిమితం కాలేదు.

en: Warning: unable to enable rhnsd with chkconfig
te: హెచ్చరిక: chkconfigతో rhnsdని సాధ్యంచేయటం కుదరదు

en: Warning:You will not be able to limit this system to minor release that is older than the recent minor release if you select this option.
te: హెచ్చరిక: మీరు ఈ ఐచ్చికమును యెంచుకొనినట్లైతే  యిటీవలి చిన్న విడుదల కన్నా చిన్నదైన విడుదలకు మీరు మీ సిస్టమ్‌ను పరిమితం చేయలేరు.

en: We are attempting to contact the Red Hat Network server at %s.
te: Red Hat Network సర్వరును %s యందు సంప్రదించటానికి ప్రయత్నిసస్తున్నాం.

en: We could not contact the Satellite or Proxy at '%s.'
te: '%s.' యందలి శాటిలైట్ లేదా ప్రోక్సిని సంప్రదించలేదు

en: Why Register
te: నమోదు ఎందుకు

en: Why Should I Connect to RHN? ...
te: నేను ఎందుకని RHNకి అనుసంధించబడాలి? ...

en: Why Should I Register?
te: నమోదు ఎందుకు

en: Would you like to register your system at this time? <b>(Strongly recommended.)</b>
te: మీరు మీ వ్యవస్థను ఇప్పుడు నమోదు చేయాలనుకుంటున్నారా? <b>(బలంగా ధృఢపరచడమైంది.)</b>

en: Yes, Continue
te: అవును, కొనసాగించు

en: Yes/No dialog:
te: అవును/కాదు డైలాగ్:

en: You may be running a client that is incompatible with the server.
te: మీరు సర్వరుతీ అనురూపతలేని కక్షిదారుని ఉపయోగిస్తూ ఉండవచ్చు.

en: You may deselect individual packages by unchecking them below.
te: మీరు విలువలేని ప్యాకేజీలను కింద పరిశీలించకుండా ఎన్నుకుని ఉంటారు.

en: You must be root to run %s
te: మీరు %s ఉపయోగించటానికి తప్పక రూటులో ఉండాలి

en: You must choose a name for this profile.
te: మీరు తప్పక ఈ రూపానికి ఒక పేరును ఎన్నుకోవాలి.

en: You must enter a login.
te: మీరు తప్పక ఒక ప్రవేశా ఇవ్వాలి.

en: You must enter a password.
te: మీరు తప్పక ఒక అనుమతిపదాన్ని ప్రవేశపెట్టాలి.

en: You must run rhn_register as root.
te: మీరు తప్పక rhn నమోదును రూటుగా ఉపయోగించాలి. (_r)

en: You must run the RHN registration program as root.
te: మీరు తప్పక RHN నమోదు పరిక్రమాన్ని రూటుగా ప్రయోగించాలి.

en: You must select a certificate.
te: మీరు తప్పక ఒక దృవీకరణ పత్రాన్ని ఎన్నికోవాలి.

en: You need to register this system by running `rhn_register` before using this option
te: ఈ ఐచ్ఛికాన్ని ఉపయోగించటానికి ముందు మీరు `rhn_register` ఉపయోగించి ఈ కంప్యూటరును నమోదుచేయాలి

en: You specified an invalid protocol. Only https and http are allowed.
te: మీరు విలువలేని చట్టాన్ని తెలిపారు. కేవలం https మరియూ http మాత్రమే అనుమతించబడతాయి.

en: You were unable to be subscribed to the following software channels because there were insufficient subscriptions available in your account:
te: మీరు ఈ కింది సాఫ్టువేరు చానళ్లకు subscrib అవ్వటానికి కుదరదు ఎందుకంటే మీ ఖాతాలో తగినన్ని subscriptionలను కలిగిలేరు:

en: You will not be able to take advantage of these benefits without registering.
te: మీరు మీ వ్యవస్థను Red Hat Networkకి అనుసంధించకుండా ఈ సబ్ స్క్రిప్షన్ విశేషాధికారాలను పొందలేరు.

en: Your system is not setup for software updates.
te: మీ వ్యవస్థ సాఫ్టువేరు నవీకరణలకోసం అమర్చబడి లేదు.

en: Your system is now ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
te: మీ వ్యవస్థ ఇప్పుడు రక్షణ మరియూ మద్దతు నవీకరణలకు చెందిన సాఫ్టువేరును గ్రహించటానికి సిద్ధంగా ఉంది.
    
    మీరు ఎప్పుడు సాఫ్టువేరు అనువర్తనాలు అందుబాటులో ఉంటాయో డెస్కుటాప్ యొక్క సూచక ప్రాంతంలో ఎప్పుడు ప్యాకేజీ రూపు కనిపిస్తుందో (సాధారణంగా పై-కుడి మూల, కింద గుర్తించబడింది.) ఈ రూపుమీద క్లిక్  చేయటంద్వారా, అందుబాటులో ఉన్నప్పుదు, ఏ అనువర్తనాలైనా అందుబాటులో ఉన్నప్పుడు మీకు గైడ్ చేస్తుంది:

en: Your system is ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
te: మీ వ్యవస్థ ఇప్పుడు రక్షణ మరియూ మద్దతు నవీకరణలకు చెందిన సాఫ్టువేరును గ్రహించటానికి సిద్ధంగా ఉంది.
    
    మీరు ఎప్పుడు సాఫ్టువేరు అనువర్తనాలు అందుబాటులో ఉంటాయో డెస్కుటాప్ యొక్క సూచక ప్రాంతంలో ఎప్పుడు ప్యాకేజీ రూపు కనిపిస్తుందో (సాధారణంగా పై-కుడి మూల, కింద గుర్తించబడింది.) ఈ రూపుమీద క్లిక్  చేయటంద్వారా, అందుబాటులో ఉన్నప్పుదు, ఏ అనువర్తనాలైనా అందుబాటులో ఉన్నప్పుడు మీకు గైడ్ చేస్తుంది:

en: Your system will be subscribed to %s 
    base software channel. You will not be
    able to move this system to an earlier release
    (you will be able to move to a newer release).
    Are you sure you would like to continue?
te: మీ సిస్టమ్ %s ప్రాధమిక సాఫ్టువేర్ చానల్‌కు సబ్‌స్క్రైబ్ 
    అగును. మీరు ఈ సిస్టమ్‌ను మునుపటి విడుదలకు కదల్చ లేరు
    (మీరు కొత్త విడుదలకు కదల్చగలరు.)
    మీరు ఖచ్చితంగా కొనసాగాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Your system will be subscribed to the base software channel to receive all available updates.
te: మీ సిస్టమ్ అందుబాటులోని అన్ని నవీకరణలను పొందుటకు ప్రాధమిక సాఫ్టువేర్ చానల్‌కు సబ్‌స్క్రైబ్ చేయబడును.

en: Your system will be subscribed to the base software channel.  You will not be able to move this system to an earlier minor release channel if you continue (you will be able to move to a later release.)
te: మీ సిస్టమ్ాప్రాధమిక సాఫ్టువేర్ చానల్‌కు సబ్‌స్క్రైబ్ అగును.  మీరు కొనసాగించితే ఈ సిస్టమ్‌ను మునుపటి చిన్న విడుదలకు కదల్చ లేరు (మీరు తరువాతి విడుదలకు కదల్చగలగుతారు.)

en: Your system will need to access a subscription. This will allow you to keep your system updated, secure, and supported.
te: మీ వ్యవస్థ subscriptionని వుపయోగించవలసి వుంది. ఇది మిమ్మల్ని మీవ్యవస్థను నవీకృతంగా, సరక్షితంగా, మరియూ తోడ్పాటుతో వుంచుటకు అనుమతిసస్తుంది.

en: [Deprecated] Read contact info from stdin
te: [తొలగించిన] stdin నుండి సంప్రదింపు సమాచారాన్ని చదవండి

en: _Activate a subscription now...
te: ఇప్పుడు ఒక చందాని క్రియాశీలం చేయి

en: _Close
te: మూయి (_C)

en: _Exit
te: నిష్క్రమించు (_E)

en: _Finish
te: ముగించు (_F)

en: _Go Back and Register
te: వెనకకు వెళ్ళి నమోదుకండి (_G)

en: _Login:
te: లాగిన్: (_L)

en: _Minor release:
te: చిన్న విడుదల (_M):

en: _No, Cancel
te: వద్దు, రద్దుచేయి (_N)

en: _No, I prefer to register at a later time.
te: వద్దు, నేను తరువాత నమోదు చేయటానికి ఇష్టపడతాను. (_N)

en: _Password:
te: సంకేతపదం: (_P)

en: _Proxy Location:
te: ప్రోక్సీ స్థానం (_P):

en: _Proxy Setup
te: ప్రోక్సీ అమర్పు (_P)

en: _View Hardware Profile ...
te: హార్డువేరు ప్రొఫైల్ దర్శనం ... (_V)

en: _Why Should I Register?
te: నేను నమోదు ఎందుకు చేయాలి (_W)?

en: _Yes, Continue
te: అవును, కొనసాగించు (_Y)

en: _Yes, I'd like to register now.
te: అవును, నేను ఇప్పుడు నమోదగుటకు యిష్టపడతాను. (_Y)

en: class %s has no attribute '%s'
te: తరగతి %s యెటువంటి యాట్రిబ్యూట్‌ '%s'ను కలిగిలేదు

en: icon of aplet
te: ఆప్లెట్ యొక్క ప్రతిమ

en: installation number field
te: సంస్థాపన సంఖ్య క్షేత్రము

en: label
te: లేబుల్

en: progress bar
te: పురోగమన పట్టీ

en: progress status
te: పురోగమన స్థితి

en: proxy location
te: ప్రోక్సీ స్థానం

en: proxy password field
te: ప్రోక్సీ సంకేతపదం క్షేత్రము

en: proxy user field
te: ప్రోక్సీ వాడుకరి క్షేత్రము

en: satellite server location
te: శాటిలైట్ సర్వర్ స్థానము

en: system name
te: సిస్టమ్ పేరు

en: unknown
te: తెలియని
