Spacewalk - en to mr translation catalogue (333 entries)

en: 
     Tip: Minor releases with a '*' are currently supported by Red Hat.
mr: 
     टिप: '*' सह किर्कोळ प्रकाशने विद्यमानक्षणी Red Hat द्वारे समर्थीत आहेत.

en: 
    Aborted.
mr: 
    सोडून दिले.

en: 
    Are you sure you would like to continue?
mr: 
    तुम्हाला नक्की पुढे जायचे?

en:   <Tab>/<Alt-Tab> between elements  |  <Space> selects  |  <F12> next screen
mr:   <Tab>/<Alt-Tab> तत्वांदरम्यान |  <Space> निवडतो  |  <F12> पुढील पटल

en:  Minor Release:
mr:  किर्कोळ प्रकाशन:

en: %s megabytes
mr: %s मेगाबाइट्स

en: %s was not found
mr: %s सापडला नाही

en: *Email Address:
mr: *ईमेल पत्ता:

en: <b><span size="12000">Incompatible Certificate File</span></b>
    
     The certificate is expired. Please ensure you have the correct  certificate and your system time is correct.
mr: <b><span size="12000">असहत्व प्रमाणपत्र फाइल</span></b>
    
     प्रमाणपत्र वैधता संपली. आपल्याकडे योग्य प्रमाणपत्र व प्रणाली वेळ आहे कृपया याची खात्री करा.

en: <b>Downloads &amp; Upgrades:</b>
mr: <b>डाउनलोड्स &amp; सुधारणा:</b>

en: <b>HTTP Proxy</b>
mr: <b>HTTP प्रॉक्सी</b>

en: <b>Login:</b>
mr: <b>प्रवेश:</b>

en: <b>Management:</b>
mr: <b>व्यवस्थापन:</b>

en: <b>Security &amp; Updates:</b>
mr: <b>सुरक्षा &amp; सुधारणा:</b>

en: <b>Support:</b>
mr: <b>सपोर्ट:</b>

en: <b>System ID:</b>
mr: <b>प्रणाली ID:</b>

en: <b>The network connection on your system is not active. Your system cannot be set up for software updates at this time.</b>
mr: <b>तुमच्या प्रणालीवरील संजाळ जोडणी कार्यरत नाही. तुमची  प्रणाली सॉफ्टवेयर अद्ययावतना साठी आता व्यवस्थित करता येणार नाही.</b>

en: <b>Tip:</b> Minor releases with a '*' are currently fully supported by Red Hat.
mr: <b>टिप:</b> '*' सह किर्कोळ प्रकाशने विद्यमानक्षणी संपूर्णपणे Red Hat द्वारे समर्थीत आहेत.

en: <b>Warning:</b> Using this option, your system will always be the most recent minor release and <b>cannot</b> be limited to an older release version.
mr: <b>सावधानता:</b> ह्या पर्यायचा वापर करून, तुमची प्रणाली नेहमी सर्वात नविन किर्कोळ प्रकाशन राहेल व जुण्या प्रकाशन आवृत्तीकरिता मर्यादीत राहणार <b>नाही</b>.

en: <b>Warning</b>
mr: <b>सावधानता</b>

en: <b>You have no active subscriptions available in your account.</b> You will need to do one of the following to create an active subscription in your account before this system can be registered:
mr: <b>तुमच्या खात्यामध्ये उपलब्ध कार्यान्वित सभासदत्व नाहीत.</b>  ही प्रणाली नोंदवता येण्याआधी तुम्हास तुमच्या खात्यामध्ये कार्यान्वित सभासदत्व निर्माण करण्यासाठी खालीलपैकी एक करावे लागेल:

en: <b>Your system was registered for updates during installation.</b>
mr: <b>आपली प्रणाली सुधारणांकरीता प्रतिष्ठापनवेळी नोंदणीकृत झाली.</b>

en: <b>_All available updates</b> will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
mr: <b>सर्व उपलब्ध सुधारणा</b> ह्या प्रणालीकरिता पुरवले जाईल. सुधारित ठेवल्यास, ही प्रणाली नेहमी मुख्य 'Red Hat Enterprise Linux x' सॉफ्टवेअर वाहिनीतील सर्वात नवीन किर्कोळ प्रकाशनसह सहत्व राहील (_A).

en: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
mr: खालील पात्र Red Hat Enterprise Linux किर्कोळ प्रकाशन सॉफ्टवेअर वाहिनीशी सहत्वताकरीता या प्रणालीला <b>मर्यादीत सुधारणा</b> पुरवले जातील (_L):

en: <big><b>Moving to earlier releases won't be possible</b></big>
mr: <big><b>पूर्वीचे प्रकाशनकरीता स्थानांतरन करणे शक्य होणार नाही</b></big>

en: <big><b>Profile Data</b></big>
mr: <big><b>प्रोफाइल डाटा</b></big>

en: <big><b>System Name</b></big>
mr: <big><b>प्रणाली नाव</b></big>

en: <small><b>Example:</b> squid.example.com:3128</small>
mr: <small><b>उदाहरणार्थ:</b> squid.example.com:3128</small>

en: <small><b>Example</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>
mr: <small><b>उदाहरणार्थ</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>

en: <small><b>Tip:</b> Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>
mr: <small><b>टिप:</b> Red Hat तुमची गोपणीयता बाळगतो: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>

en: <small>Tip: Forgot your login or password? Contact your Satellite's <i>Organization Administrator</i>.</small>
mr: <small>टिप: तुमचे प्रवेश किंवा पासवर्ड विसरलात? तुमच्या सॅटेलाइटच्या <i>संस्था प्रशासक</i> सह संपर्क करा.</small>

en: A common cause of this error is the system time being incorrect. Verify that the time on this system is correct.
mr: या चुकीचे सामान्य कारण आहे प्रणालीची वेळ अयोग्य असणे. या प्रणालीवरील वेळ योग्य असण्याची पडताळणी करा.

en: A connection was attempted with a malformed URI.
mr: दोषीत URI सह संपर्क करण्याचे प्रयत्न आढळले.

en: A connection was attempted with a malformed URI: %s.
mr: दोषीत URI सह संपर्क करण्याचे प्रयत्न आढळले: %s.

en: A profilename was not specified, and hostname and IP address could not be determined to use as a profilename, please specify one.
mr: प्रोफाइलनाव दर्शवले नव्हते, आणि यजमाननाम आणि IP पत्ता प्रोफाइलनाव म्हणून वापरण्यासाठी ठरवता आले नाही, कृपया एक दर्शवा.

en: A proxy was specified at %s.
mr: %s येथे प्रॉक्झी दर्शवली होती.

en: A recognizable name will help you identify this system in a management interface.
mr: ओळखण्याजोगी नाव तुम्हाला ही प्रणाली व्यवस्थापन इंटरफेसमध्ये ओळखण्यास मदत करेल.

en: A username and password are required to register a system.
mr: प्रणाली नोंदवण्यासाठी उपयोक्तानाम आणि गुप्तशब्द पत्ता आवश्यक आहे.

en: Access to the technical support experts at Red Hat or Red Hat's partners for help with any issues you might encounter with this system.
mr: या प्रणालीत तुम्हास आलेल्या कोणत्याही समस्येवर मदतीसाठी Red Hat किंवा Red Hat च्या भागीदारांच्या तांत्रिक आधार विशेषज्ञांची उपलब्धता.

en: Activate a previously purchased subscription you have not yet activated.
mr: अजूनही वापर न केलेल्या पूर्वी विकत घेतलेले सबस्क्रिप्शन सक्रीय करा.

en: Additional hardware information including PCI devices, disk sizes and mount points will be included in the profile.
mr: PCI यंत्रे, डिस्क आकार आणि आरोहण बिंदू यांसह अतिरिक्त हार्डवेयर माहिती प्रोफाइलमध्ये समाविष्ट केली जाईल.

en: All available updates
mr: सर्व उपलब्ध सुधारणा

en: All available updates will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
mr: सर्व उपलब्ध सुधारणा ह्या प्रणालीकरिता पुरवले जाईल. सुधारित ठेवल्यास, ही प्रणाली नेहमी मुख्य 'Red Hat Enterprise Linux x' सॉफ्टवेअर वाहिनीतील सर्वात नवीन किर्कोळ प्रकाशनसह सहत्व राहील.

en: An error has occurred:
mr: चूक उद्भवली आहे:

en: An unexpected OS error occurred: %s
mr: अनपेक्षित OS चूक उद्भवली: %s

en: Aplet screenshot
mr: ॲप्लेट स्क्रिनशॉट

en: Arch
mr: आर्क

en: Architecture: %s, OS Release: %s, OS Version: %s
mr: आर्किटेक्चर: %s, OS प्रकाशन: %s, OS आवृत्ती: %s

en: Are you Sure?
mr: तुमची खात्री आहे?

en: Are you sure you don't want to register your system with Red Hat? You'll miss out on the benefits of a Red Hat Enterprise Linux Subscription:
mr: तुम्हाला नक्की प्रणालीला Red Hat Network सह जोडायचे नाही? तुम्ही Red Hat Enterprise Linux सबस्क्रिप्शनचे फायदे गमवाल:

en: Are you sure you would like to continue?
mr: तुमची खात्री आहे तुम्ही चालू ठेवू इच्छिता?

en: Attempting to run more than one instance of rhn_check. Exiting.
mr: rhn_check चे एकापेक्षा जास्त इंस्टंस् चालवण्याचा प्रयत्न करत आहे. बाहेर पडत आहे.

en: Back
mr: मागे

en: Building Package List
mr: संकुलयादी बांधत आहे

en: Building a list of RPM packages installed on your system.  Please wait.
mr: तुमच्या प्रणालीवर प्रतिष्ठापित RPM संकुलांची यादी करत आहे.  कृपया प्रतिक्षा करा.

en: CPU Model:
mr: CPU प्रतिकृती:

en: CPU Speed:
mr: CPU वेग:

en: CPU model:
mr: CPU नमुना:

en: CPU speed:
mr: CPU वेग:

en: Cancel
mr: रद्द

en: Cannot contact selected server
mr: नीवडलेल्या सर्व्हरसह संपर्क अशक्य

en: Certificate _Location:
mr: प्रमाणपत्राचे ठिकाण (_L):

en: Choose Service
mr: सेवक निवडा

en: Choose minor release
mr: किर्कोळ प्रकाशन नीवडा

en: Close
mr: बंद करा

en: Compliance:
mr: संमती:

en: Confirm operating system release selection
mr: कार्यप्रणाली प्रकाशन नीवडची खात्री करा

en: Confirm operation system release selection
mr: कार्यप्रणाली प्रकाशन नीवडची खात्री करा

en: Connection aborted by the user
mr: जोडणी उपयोक्त्याद्वारे सोडून देण्यात आली

en: Create Profile
mr: प्रोफाइल निर्माण करा

en: Create Profile - Hardware
mr: प्रणाली प्रोफाइल निर्माण करा - हार्डवेअर

en: Create Profile - Packages
mr: प्रणाली प्रोफाइल निर्माण करा - संकुले

en: Create profile
mr: प्रोफाइल निर्माण करा

en: Delay error from server.  The message was:
mr: सेवकाकडून उशीर झाल्याची चूक. संदेश होता:

en: Do not attempt to use X
mr: X वापरण्याचा प्रयत्न करू नका

en: Do not probe or upload any hardware info
mr: कोणतीही हार्डवेयर माहिती अपलोड किंवा प्रोब करू नका

en: Do not profile or upload any package info
mr: कोणतीही संकुल माहिती प्रोफाइल किंवा अपलोड करू नका

en: Do not start rhnsd after completion
mr: पूर्ण झाल्यानंतर rhnsd सुरू नका

en: Do not upload any virtualization info
mr: कोणतीही आभासीकरण माहिती अपलोड करू नका

en: Double-check the location - is '%s' correct? If not, you can correct it and try again.
mr: ठिकाण दोनवेळा तपासा - '%s' योग्य आहे काय? तसे नसल्यास, तुम्ही ते दुरूस्त करून पुन्हा प्रयत्न करू शकता.

en: Download installation images for Red Hat Enterprise Linux releases, including new releases.
mr: Red Hat Enterprise Linux प्रकाशनांसाठी, नविन प्रकाशनांसह प्रतिष्ठापन प्रतिमा डाउनलोड करा.

en: Downloads & Upgrades:
mr: डाउनलोड्स व अद्ययावतने:

en: ERROR: can not find RHNS CA file
mr: चूक: RHNS CA सापडत नाही

en: Enter in the format hostname(:port)
mr: दाखल करा यजमान(:पोर्ट) या स्वरूपात

en: Error
mr: चूक

en: Error communicating with server. The message was:
mr: सेवकाशी संपर्क साधण्यात चूक. संदेश होता:

en: Error parsing the oemInfo file at field:
mr: फील्डवर oemInfo फाइल विश्लेषित करण्यात चूक:

en: Error reading cpu information:
mr: cpu माहिती वाचण्यात चूक:

en: Error reading install method information:
mr: प्रतिष्ठापन पद्धती माहिती वाचण्यात चूक:

en: Error reading network interface information:
mr: संजाळ इंटरफेस माहिती वाचण्यात चूक:

en: Error reading networking information:
mr: संजाळ माहिती वाचण्यात चूक:

en: Error reading system memory information:
mr: प्रणाली स्मृती माहिती वाचण्यात चूक:

en: Error running hardware profile
mr: हार्डवेयर प्रोफाइल चालवण्यात चूक

en: Error validating data at server:
mr: सेवकावर डेटा पडताळण्यात चूक:

en: Error:
mr: चूक:

en: Error: Server Unavailable. Please try later.
mr: त्रुटी: सर्व्हर अनुपलब्ध. कृपया पुढे पुनः प्रयत्न करा.

en: Example: https://satellite.example.com/XMLRPC
mr: उदाहरणार्थ: https://satellite.example.com/XMLRPC

en: Fatal Error
mr: भयानक चूक

en: File Not Found:
mr: फाइल सापडली नाही:

en: Finish
mr: समाप्त

en: Getting list of packages installed on the system
mr: प्रणालीवर प्रतिष्ठापित संकुलांची यादी करत आहे

en: Go Back and Register
mr: मागे जा व नोंदणी करा

en: Hardware Info
mr: हार्डवेअर माहिती

en: Hardware Profile
mr: हार्डवेअर प्रोफाइल

en: Hostname:
mr: यजमाननाव:

en: Hostname:
mr: यजमाननाम:

en: I <b>_don't</b> have an SSL certificate. I will contact my system administrator for assistance and will register at a later time.
mr: माझ्याकडे SSL प्रमाणपत्र <b>नाही</b>. मी मदतीसाठी प्रणाली प्रशासकाशी संपर्क करेल व पुढे नोंदणी करेल (_d).

en: I would like to connect via an _HTTP proxy.
mr: HTTP प्रॉक्सीमार्फत मला जोडणी करायला आवडेल (_H).

en: I'll register later.
mr: मी नंतर नोंदणी करेल.

en: IP Address:
mr: IP पत्ता:

en: IP Address:
mr: IP पत्ता:

en: Include RPM packages installed on this system in my System Profile
mr: या प्रणालीवर प्रतिष्ठापित RPM संकुले माझ्या प्रणाली प्रोफाइलमध्ये समाविष्ट करा

en: Include the following information about hardware and network:
mr: हार्डवेयर आणि नेटवर्क विषयी खालील माहिती समाविष्ट करा:

en: Installation _Number:
mr: इंस्टॉलेशन क्रमांक (_N):

en: It appears this system has already been set up for software updates:
mr: असे दिसते की ही प्रणाली सॉफ्टवेयर अद्यतनासाठी आधीच व्यवस्थित केलेली आहे:

en: Limited Updates Only
mr: फक्त मर्यादीत सुधारणा

en: Limited updates
mr: मर्यादीत सुधारणा

en: Limited updates will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
mr: ह्या प्रणालीकरिता मर्यादीत सुधारणा पुरवले जाईल, निवडलेल्या किर्कोळ प्रकाशन सॉफ्टवेअर वाहिनीसह सहत्वता सुस्थीत केली जाईल:

en: Link To Subscription
mr: सभासदत्वाचस दुवा

en: Location:
mr: प्रॉक्सी ठिकाण (_P):

en: Log in to http://rhn.redhat.com/ and unentitle an inactive system at Your RHN > Subscription Management > System Entitlements.
mr: http://rhn.redhat.com/ वर प्रवेश करा व तुमचे RHN > सबस्क्रिप्शन मॅनेजमेंट > सिस्टम एंटाइटलमेंटस् येथे निष्क्रीय प्रणालीला एंटाइटल अशक्य करा.

en: Login:
mr: लॉगीन:

en: Make sure the network connection on this system is operational.
mr: या प्रणालीवरील संजाळ जोडणी कार्यरत असल्याची खात्री करा.

en: Manage subscriptions and systems registered to Customer Portal via access.redhat.com or through one of our other subscription management services.
mr: access.redhat.com किंवा इतर सबस्क्रिप्शन मॅनेजमेंट सर्व्हिसेस पैकी एकातर्फे Customer Portal सह नोंदणीकृत सबस्क्रिप्शन्स व प्रणाली हाताळा.

en: Management
mr: व्यवस्थापन

en: Management:
mr: व्यवस्थापन:

en: Memory:
mr: मेमरि:

en: Memory:
mr: स्मृती:

en: Network error:
mr: नेटवर्क त्रुटी:

en: Next
mr: पुढे

en: No, Cancel
mr: नाही, रद्द

en: Notice
mr: सुचना

en: OK
mr: ठीक

en: Operating System Release Version
mr: कार्यप्रणालीची प्रकाशन आवृत्ती

en: Operating System version:
mr: कार्यप्रणालीची आवृत्ती:

en: Package
mr: संकुल

en: Package Information
mr: संकुल माहिती

en: Password error. The message was:
mr: गुप्तशब्द चूक. संदेश होता:

en: Password:
mr: गुप्तशब्द:

en: Please enter a desired login.
mr: कृपया इच्छित लॉगिन दाखल करा.

en: Please enter and verify a password.
mr: कृपया गुप्तशब्द दाखल करून तपासा.

en: Please enter your Red Hat account information:
mr: कृपया तुमची Red Hat खाते माहिती द्या:

en: Please enter your login information for the %s Red Hat Network Satellite:
mr: कृपया तुमची लॉगीन माहिती %s Red Hat Network Satellite साठी दाखल करा:

en: Please review the subscription details below:
mr: कृपया खालील सभासदत्व तपशीलांची समीक्षा करा:

en: Press <space> to deselect the option.
mr: पर्याय निवड रद्द करण्यासाठी <space> दाबा.

en: Problem registering system.
mr: प्रणाली नोंदवण्यात समस्या.

en: Problem registering system.
    
    A universal default activation key limits the number of systems which can connect to the RHN organization associated with your login. To allow this system to connect, please contact your RHN organization administrator to increase the number of systems allowed to connect or to disable this universal default activation key. More details can be found in Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm
mr: प्रणाली नोंदवण्यात समस्या.
    
    वैश्विक मुलभूत कार्यान्वितीकरण कळ तुमच्या लॉगीनशी संबंधित RHN संस्थेस किती प्रणाल्या जोडू शकतात यावर मर्यादा आणते. या प्रणालीस जोडणीस संमत करण्यासाठी, कृपया तुमच्या RHN संस्था प्रशासकास जोडण्यास संमत प्रणाल्यांची संख्या वाढवण्यास किंवा ही वैश्विक मुलभूत कर्यान्वितीकरण कळ अकार्यान्वित करण्यासाठी संपर्क करा. अधिक तपशील Red Hat Knowledgebase लेख #7924 http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm येथे सापडतील

en: Problem registering system:
mr: प्रणाली नोंदवण्यात समस्या:

en: Problem sending hardware information.
mr: हार्डवेयर माहिती पाठवण्यात चूक.

en: Problem sending hardware profile.
mr: हार्डवेयर प्रोफाइल पाठवण्यात समस्या.

en: Problem sending hardware profile:
mr: हार्डवेयर प्रोफाइल पाठवण्यात समस्या:

en: Problem sending package information.
mr: संकुल माहिती पाठवण्यात समस्या.

en: Problem sending package list.
mr: संकुल यादी पाठवण्यात समस्या.

en: Problem sending package list:
mr: संकुल यादी पाठवण्यात समस्या:

en: Problem writing out system id to disk.
mr: प्रणाली id डिस्कवर लिहीण्यात समस्या.

en: Profile name:
mr: प्रोफाइल नाव:

en: Provide a Security Certificate
mr: सुरक्षा प्रमाणपत्र पुरवा

en: Provide a security certificate
mr: तुमचे सुरक्षा प्रमाणपत्र पुरवा

en: Proxy Configuration
mr: प्रॉक्सी ठिकाण

en: Proxy P_assword:
mr: प्रॉक्सी पासवर्ड (_a):

en: Proxy Setup Button
mr: प्रॉक्सी सेटअप बटन

en: Proxy _Username:
mr: प्रॉक्सी वापरकर्तानाव (_U):

en: Purchase an additional Red Hat Enterprise Linux subscription at http://www.redhat.com/store/.
mr: http://www.redhat.com/store/ येथे अगाऊ Red Hat Enterprise Linux सबस्क्रिप्शन विकत घ्या.

en: RHN Registration
mr: RHN नोंदणी

en: RHN login field
mr: RHN प्रवेश क्षेत्र

en: RHN password field
mr: RHN पासवर्ड क्षेत्र

en: RPM dependency error. The message was:
mr: RPM अवलंबन चूक. संदेश होता:

en: RPM error.  The message was:
mr: RPM चूक.  संदेश होता:

en: RPM information is important to determine what updated software packages are relevant to this system.
mr: या प्रणालीस कोणते अद्ययावत सॉफ्टवेयर संकुले संबंधित आहेत हे ठरवण्यासाठी RPM माहिती महत्वाची आहे.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system <b>updated</b> and <b>secure</b>.
mr: सर्वात नविन सॉफ्टवेअर सुधारणा, सुरक्षा सुधारणा समाविष्टीत प्राप्त करा, ज्यामुळे Red Hat Enterprise Linux प्रणाली <b>सुधारीत</b> व <b>सुरक्षित</b> राहेल.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system updated and secure.
mr: नविनतम सॉफ्टवेयर अद्यतने, सुरक्षा अद्यतनांसह मिळवा आणि या Red Hat Enterprise Linux प्रणालीस अद्ययावत आणि सुरक्षित ठेवा.

en: Red Hat Account
mr: Red Hat लॉगीन

en: Red Hat Linux Version:
mr: Red Hat Linux आवृत्ती:

en: Red Hat Login:
mr: Red Hat लॉगीन:

en: Register Later
mr: मी नंतर नोंदणी करेल

en: Register _Later
mr: नंतर नोंदणी करा (_L)

en: Register the system even if it is already registered
mr: प्रणाली आधिच नोंदवली असेल तरीही नोंदवा

en: Registering System
mr: प्रणाली नोंदवत आहे

en: Registering your system with Red Hat allows you to take full advantage of the benefits of a paid subscription, including:
mr: तुमची प्रणाली Red Hat Network ला जोडल्याने तुम्हास विकत घेतलेल्या सदस्यत्वाचे पूर्ण फायदे उठवता येतात, ज्यात यांचा समावेश होतो:

en: Review Subscription
mr: सभासदत्वाचे पुनरावलोकन करा

en: Review system...
mr: प्रणालीचे पुनरावलोकन करा...

en: Security & Updates:
mr: सुरक्षा व अद्ययावतने:

en: See /var/log/up2date for more information
mr: अधिक माहितीसाठी /var/log/up2date पहा

en: Select A File
mr: फाइल निवडा

en: Select how your system will receive updates:
mr: प्रणाली कशा प्रकारे सुधारणा प्राप्त करेल ते निवडा:

en: Send _hardware profile
mr: हार्डवेअर प्रोफाइल पाठवा (_h)

en: Send _package profile
mr: संकुल प्रोफाइल पाठवा (_p)

en: Send hardware profile checkbox
mr: हार्डवेअर प्रोफाइल चेकबॉक्स पाठवा

en: Send package profile checkbox
mr: संकुल प्रोफाइल चेकबॉक्स पाठवा

en: Send us a profile of your current hardware and packages so we can determine what updates are available.
mr: तुम्हास तुमच्या प्रणालीवर कोणती संकुले आणि हार्डवेअर प्रतिष्ठापित आहेत याची प्रोफाइल आम्हाला पाठवावी लागेल म्हणजे आम्ही तुम्हाला कोणती सुधारणा उपलब्ध आहेत हे ठरवू शकू.

en: Sending Information
mr: संकुल माहिती पाठवत आहे

en: Sending hardware information
mr: हार्डवेयर माहिती पाठवत आहे

en: Sending package information
mr: संकुल माहिती पाठवत आहे

en: Server has refused connection due to high load
mr: अति भारामुळे सेवकाने जोडणी नाकारली आहे

en: Set Up Software Updates
mr: सॉफ्टवेयर अद्यतने व्यवस्थित करा

en: Show additional output
mr: अतिरिक्त प्रदान दाखवा

en: Software Channel Subscriptions:
mr: सॉफ्टवेअर वाहिनी नोंदणी:

en: Software Update Not Set Up
mr: सॉफ्टवेअर सुधारणा व्यवस्थित करा

en: Software Updates Not Set Up
mr: सॉफ्टवेअर सुधारणा व्यवस्थित करा

en: Software update setup has been completed for this system.
mr: या प्रणालीसाठी सॉफ्टवेअर सुधारणा मांडणी पूर्ण झाली आहे.

en: Something went wrong while installing the new certificate:
mr: नविन प्रमाणपत्र प्रतिष्ठापित करताना काहीतरी चूकीचे घडले:

en: Specify a file to use as the ssl CA cert
mr: ssl CA cert म्हणून वापरावयाची फाइल दर्शवा

en: Specify a password
mr: गुप्तशब्द दर्शवा

en: Specify a password to use with an authenticated http proxy
mr: अधिप्रमाणित http प्रॉक्झीसह वापरण्यासाठी गुप्तशब्द दर्शवा

en: Specify a profilename
mr: प्रोफाइलनाव दर्शवा

en: Specify a url to use as a server
mr: सेवक म्हणून वापरावयाचा url दर्शवा

en: Specify a username
mr: उपयाक्तानाव दर्शवा

en: Specify a username to use with an authenticated http proxy
mr: अधिप्रमाणित http प्रॉक्झीसह वापरण्यासाठी उपयोक्तानाम दर्शवा

en: Specify an activation key
mr: कार्यान्विकरण कळ दर्शवा

en: Specify an http proxy to use
mr: वापरावयाची http प्रॉक्झी दर्शवा

en: Specify an organizational id for this system
mr: या प्रणालीसाठी संस्थात्मक id दर्शवा

en: Start Window
mr: विंन्डो सुरू

en: Subscribe this system to the EUS channel tied to the system's redhat-release
mr: या प्रणालीला प्राणलीच्या redhat-release शी संबंधित EUS वाहिनीशी सबस्क्राइब करा

en: Subscriptions have been activated for the following Red Hat products/services:
mr: सभासदत्व खालील Red Hat उत्पादे/सेवांसाठी कार्यान्वित केलेले आहे:

en: Support:
mr: आधार:

en: System Already Registered
mr: प्रणालीची आधिपासूनच नोंदणी झाली आहे

en: System ID:
mr: प्रणाली ID:

en: System Registration
mr: RHN नोंदणी

en: System _Name:
mr: प्रणाली नाव (_N):

en: Take me back to the registration
mr: मला परत नोंदणीवर घेऊन जा

en: Take me back to the setup process.
mr: मला व्यवस्था प्रक्रियेत परत घेऊन चला.

en: The installation number [ %s ] provided is not a valid installation number. Please go back to the previous screen and fix it.
mr: पुरवलेला प्रतिष्ठापना क्रमांक [ %s ] वैध सभासदत्व क्रमांक नाही. कृपया मागील स्क्रीनवर परत जा आणि हे ठीक करा.

en: The installation number is invalid
mr: प्रतिष्ठापना क्रमांक अवैध आहे

en: The server indicated an error:
mr: सेवकाने चूक दर्शवली:

en: The server may be in outage mode. You may have to try connecting later.
mr: सेवक आउटेज रितीमध्ये असू शकतो. तुम्हास काही वेळाने प्रयत्न करावा लागू शकतो.

en: The server you are registering against does not support EUS.
mr: नोंदणी करण्याजोगी लक्ष्य सर्व्हर EUS करीता समर्थन पुरवत नाही.

en: There was a SSL crypto error: %s
mr: SSL क्रिप्टो चूक होती: %s

en: There was a problem registering this system.
mr: ही प्रणाली नोंदवण्यात समस्या होती.

en: There was an SSL error. This could be because the file you picked was not a certificate file.
mr: SSL चूक होती. हे तुम्ही निवडलेली फाइल प्रमाणपत्र फाइल नसल्यामुळे असू शकते.

en: There was an SSL error: %s
mr: SSL चूक होती: %s

en: There was an authentication error: %s
mr: अधिप्रमाणन चूक होती: %s

en: There was an error building the list of packages.
mr: संकुल सूची बिल्ड करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error communicating with the registration server.  The message was:
mr: नोंदणी सेवकाशी संपर्क करण्यात चूक झाली आहे. संदेश होता :

en: There was an error communicating with the registration server:
mr: नोंदणी सर्व्हरशी संपर्क करतेवेळी त्रुटी आढळली:

en: There was an error getting the list of hardware.
mr: हार्डवेअर सूची प्राप्त करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error loading your configuration.  Make sure that
    you have read access to /etc/sysconfig/rhn.
mr: तुमची व्यूहरचना भारित करण्यात चूक झाली. तुम्हास /etc/sysconfig/rhn
    ला वाचन परवानगी असल्याची खात्री करा.

en: There was an error saving your configuration. Make sure that
    you own %s.
mr: तुमची व्यूहरचना सुरक्षित करण्यात चूक झाली. तुम्ही %s चे मालक असल्याची
    खात्री करा.

en: There was an error while applying your choice.
mr: आपले पर्याय लागू करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error while assembling information for the profile.
mr: प्रोफाइलकरीता माहिती एकत्र करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error while creating the profile.
mr: प्रोफाइल निर्माण करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error while installing the certificate.
mr: प्रमाणपत्र प्रतिष्ठापीत करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error while logging in.
mr: प्रवेश करतेवेळी त्रुटी आढळली.

en: There was an error while populating the profile.
mr: प्रोफाइल भरण्यात चूक झालेली होती.

en: There was some sort of I/O error: %s
mr: एक प्रकारची I/O चूक होती: %s

en: There was some sort of I/O error: %s
mr: एक प्रकारची I/O चूक होती: %s

en: This assistant will guide you through the process of registering your system with Red Hat to receive software updates and other benefits. You will need the following to register:
mr: हा सहाय्यक तुम्हाला तुमची प्रणाली सॉफ्टवेअर सुधारणांकरीता Red Hat शी जोडण्यास मार्गदर्शन करेल. नोंदणीकरिता खालील करा:

en: This client requires the server to support %s, which the current server does not support
mr: क्लाएंटला सेवक %s ला आधार देण्याची आवश्यकता आहे, ज्यास सद्य सेवक आधार देत नाही

en: This error shouldn't have happened. If you'd like to help us improve this program, please file a bug at bugzilla.redhat.com. Including the relevant parts of '%s' would be very helpful. Thanks!
mr: ही चूक व्हायला नको होती. जर तुम्ही हा कार्यक्रम सुधारण्यात मदत करू इच्छित असाल, तर कृपया bugzilla.redhat.com येथे त्रुटी दाखल करा. '%s' चे संबंधित भाग समाविष्ट करणे उपयोगाचे ठरेल. धन्यवाद!

en: This server doesn't support functionality needed by this version of the software update setup client. Please try again with a newer server.
mr: हा सेवक सॉफ्टवेयर अद्यतन व्यवस्था क्लाएंटच्या या आवृत्तीस आवश्यक कार्यशीलता समर्थित करत नाही. कृपया नविन सेवकासह पुन्हा प्रयत्न करा.

en: This system has already been registered with RHN using RHN certificate-based technology.
mr: RHN सर्टिफिकेट-बेस्ड् तंत्राचा वापर करून प्रणालीची नोंदणी आधिपासूनच RHN सह झाली आहे.

en: This system is already registered. Use --force to override
mr: ही प्रणाली आधिच नोंदवली आहे. दुर्लक्ष करण्यासाठी --force वापरा

en: This system may not be updated until it is associated with a channel.
mr: एखाद्या वाहिनीशी संबंधित केल्याशिवाय प्रणाली कदाचित अद्ययावत होऊ शकणार नाही.

en: This system was unable to be associated with the following RHN module(s) because there were insufficient subscriptions available in your account:
mr: ही प्रणाली खालील RHN मॉड्यूल्सशी संबंधित करण्यास असमर्थ होती कारण तुमच्या खात्यामध्ये अपुरे सभासदत्व होते:

en: Tip: Forgot your login or password?  Contact your Satellite's Organization Administrator.
mr: नोंद: तुमचे उपयोक्तानाम किंवा गुप्तशब्द विसरलात? तुमच्या Satellite च्या संस्था प्रशासकाला संपर्क करा.

en: Tip: Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html
mr: नोंद: Red Hat तुमच्या खाजगीचे मूल्य जाणतो: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html

en: To learn more about RHN registration and technologies please consult this Knowledge Base Article: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>
mr: RHN नोंदणी व तंत्रविषयी अधिक माहितीकरीता कृपया क्लॉलेज बेस लेखचा वापर करा: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>

en: Unable to Locate SystemId
mr: SystemId शोधण्यास अशक्य

en: Unable to open gui. Try `up2date --nox`
mr: gui उघडण्यास असमर्थ. `up2date --nox` करून पहा

en: Updates Configured
mr: सुधारणा संरचीत केले

en: Updating hardware profile...
mr: हार्डवेयर प्रोफाइल अद्ययावत करत आहे...

en: Updating package profile...
mr: संकुल प्रोफाइल अद्ययावत करत आहे...

en: Updating virtualization profile...
mr: आभासीकरण प्रोफाइल अद्ययावत करत आहे...

en: Usage of --use-eus-channel option with --activationkey is not supported. Please use username and password instead.
mr: --use-eus-channel पर्यायचा वापर --activationkey सह समर्थीत नाही. कृपया त्याऐवजी वापरकर्त्याचे नाव व पासवर्डचा वापर करा.

en: Use Au_thentication with HTTP Proxy:
mr: HTTP प्रॉक्सीसह ओळख पटवा याचा वापर करा (_t):

en: Use Authentication with HTTP Proxy
mr: HTTP प्रॉक्सीसह ओळख पटवाचा वापर करा

en: V_iew Package Profile ...
mr: संकुल प्रोफाइलचे अवलोकन (_i) ...

en: Version:
mr: आवृत्ती:

en: View Hardware Profile
mr: हार्डवेअर प्रोफाइल पहा

en: View Package Profile
mr: संकुल प्रोफाइल पहा

en: Virtualization module: software updates for a limited number of virtual guests on this system.
mr: आभासीकरण मॉड्यूल: या प्रणालीवरील मर्यादित आभासी अतिथींसाठी सॉफ्टवेयर अद्यतने.

en: Warning
mr: सुचना

en: Warning: --contactinfo option has been deprecated. Please login to the server web user Interface and update your contactinfo.
mr: सावधानता: --contactinfo पर्यायचा वापर आत्ता होत नाही. कृपया सर्व्हर वेब वापरकर्ता संवाद द्वारे प्रवेश करा व आपली संपर्क माहिती सुधारीत करा.

en: Warning: Only installed product listed above will receive updates and support. If you would like to receive updates for additional products, please login to your satellite web interface and subscribe this system to the appropriate software channels. See Kbase article for more details. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)
mr: सावधानता: फक्त वरील इंस्टॉल झालेले उत्पादनांना सुधारणा व सपोर्ट प्राप्त होईल. अगाऊ उत्पादनांना सुधारणा प्राप्त करण्यासाठी, कृपया सॅटलाइट वेब इंटरफेसवर प्रवेश करा व ह्या प्रणालीला योग्य सॉफ्टवेअर वाहिनींकरिता सबस्क्राइब व्हा. अधिक तपशीलकरिता Kbase लेख पहा. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)

en: Warning: Using this option, your system will always be the most recent minor release and cannot be limited to an older release version.
mr: सावधानता: ह्या पर्यायचा वापर करून, तुमची प्रणाली नेहमी सर्वात नविन किर्कोळ प्रकाशन राहेल व जुण्या प्रकाशन आवृत्तीकरिता मर्यादीत राहणार नाही.

en: Warning: unable to enable rhnsd with chkconfig
mr: सुचना: rhnsd ला chkconfig सोबत कार्यान्वित करण्यास असमर्थ

en: Warning:You will not be able to limit this system to minor release that is older than the recent minor release if you select this option.
mr: सावधानता:हा पर्याय नीवडल्यास या प्रणालीला नुकतेच किर्कोळ प्रकाशनपेक्षा जुणे किर्कोळ प्रकाशनकरीता मर्यादीत करणे शक्य होणार नाही.

en: We are attempting to contact the Red Hat Network server at %s.
mr: Red Hat Network सेवकास %s येथे संपर्क करण्याचा प्रयत्न करत आहे.

en: We could not contact the Satellite or Proxy at '%s.'
mr: आम्ही Satellite किंवा Proxy ला '%s' येथे संपर्क करू शकलो नाही.

en: Why Register
mr: नोंदणी का करावी

en: Why Should I Connect to RHN? ...
mr: मी RHN ला जोडावे?...

en: Why Should I Register?
mr: नोंदणी का करायची?

en: Would you like to register your system at this time? <b>(Strongly recommended.)</b>
mr: ह्यावेळी तुम्हाला प्रणालीची नोंदणी करायला आवडेल? <b>(खूप शिफारसीय.)</b>

en: Yes, Continue
mr: हो, चालू ठेवा

en: Yes/No dialog:
mr: होय/नाही संवाद:

en: You may be running a client that is incompatible with the server.
mr: तुम्ही सेवकाशी असंयुक्तिक क्लाएंट चालवत असू शकता.

en: You may deselect individual packages by unchecking them below.
mr: तुम्ही खालील एकेक संकुलाची निवड खूण मिटवून रद्द करू शकता.

en: You must be root to run %s
mr: %s चालवण्यासाठी तुमचे रूट असणे आवश्यक आहे

en: You must choose a name for this profile.
mr: तुम्ही या प्रोफाइलसाठी नाव निवडायलाच हवे.

en: You must enter a login.
mr: तुम्ही लॉगीन दाखल करायलाच हवे.

en: You must enter a password.
mr: तुम्ही गुप्तशब्द दाखल करायलाच हवा.

en: You must run rhn_register as root.
mr: तुम्ही rhn_register रूट म्हणूनच चालवले पाहिजे.

en: You must run the RHN registration program as root.
mr: RHN नोंदणी कार्यक्रम तुम्ही रूटद्वारेच चालवला पाहिजे.

en: You must select a certificate.
mr: तुम्ही एक प्रमाणपत्र निवडायलाच हवे.

en: You need to register this system by running `rhn_register` before using this option
mr: हा पर्याय वापरण्यापूर्वी तुम्हास `rhn_register` चालवून ही प्रणाली नोंदवणे आवश्यक आहे

en: You specified an invalid protocol. Only https and http are allowed.
mr: तुम्ही एक अवैध प्रोटोकॉल दर्शवला. फक्त https आणि http यांनाच परवानगी आहे.

en: You were unable to be subscribed to the following software channels because there were insufficient subscriptions available in your account:
mr: तुम्ही खालील सॉफ्टवेयर वाहिन्यांवर नोंदणीकृत होण्यास असमर्थ होता कारण तुमच्या खात्यामध्ये अपुरे सभासदत्व उपलब्ध होते:

en: You will not be able to take advantage of these benefits without registering.
mr: नोंदणीविना तुम्ही या सबस्क्रिप्शन हक्कांचे फायदे घेऊ शकणार नाही.

en: Your system is not setup for software updates.
mr: प्रणालीला सॉफ्टवेअर सुधारणांकरीता सेट केले नाही.

en: Your system is now ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
mr: तुमची प्रणाली आत्ता सॉफ्टवेअर सुधारणा प्राप्त करण्यास सज्ज आहे ज्यामुळे प्रणाली सुरक्षित व समर्थीत and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:

en: Your system is ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
mr: प्रणाली सॉफ्टवेअर सुधारणा प्राप्त करण्यास सज्ज आहे ज्यामुळे ते सुरक्षीत व समर्थीत राहील.
    
    संकुल चिन्ह आढळल्यास तुम्हाला सॉफ्टवेअर सुधारणांच्या उपलब्धताविषयी डेस्कटॉपच्या सूचना क्षेत्रामध्ये माहिती पडेल (सहसा शीर्षकाकडील उजव्या कोपऱ्यामध्ये, गोलाकार असलेले.) ह्या चिन्हावर क्लिक करून, उपलब्ध असताना, उपलब्ध सुधारणा लागू करण्यासाठी तुम्हाला मार्गदर्शन केले जाईल:

en: Your system will be subscribed to %s 
    base software channel. You will not be
    able to move this system to an earlier release
    (you will be able to move to a newer release).
    Are you sure you would like to continue?
mr: प्रणाली %s बेस सॉफ्टवेअर वाहिनीकरीता 
    सबस्क्राइब केले जाईल. या प्रणालीला पूर्वीच्या
    प्रकाशनकरीता स्थानांतरीत करणे शक्य होणार नाही
    (नवीन प्रकाशनकरीता स्थानांतरीत करणे शक्य आहे).
    तुम्हाला नक्की पुढे जायचे?

en: Your system will be subscribed to the base software channel to receive all available updates.
mr: सर्व उपलब्ध सुधारणा प्राप्त करण्यासाठी तुमची प्रणाली बेस सॉफ्टवेअर वाहिनीकरीता सबस्क्राइब केली जाईल.

en: Your system will be subscribed to the base software channel.  You will not be able to move this system to an earlier minor release channel if you continue (you will be able to move to a later release.)
mr: प्रणाली बेस सॉफ्टवेअर वाहिनीशी सबस्क्राइब केले जाईल.  पुढे जाण्याचे ठरवल्यास, प्रणालीला पूर्वीच्या किर्कोळ प्रकाशन वाहिनीकरीता स्थानांतरीत करणे शक्य होणार नाही (पुढील प्रकाशनकरीता स्थानांतरीत करणे शक्य होईल.)

en: Your system will need to access a subscription. This will allow you to keep your system updated, secure, and supported.
mr: प्रणालीने सबस्क्रिप्शन प्राप्त करणे आवश्यक आहे. यामुळे प्रणाली सुधारीत, सुरक्षित, आणि समर्थीत ठेवणे शक्य होईल.

en: [Deprecated] Read contact info from stdin
mr: [वापरणीत नाही] stdin पासून संपर्क माहिती वाचा

en: _Activate a subscription now...
mr: सभासदत्वास आताच कार्यन्वित करा(_A)...

en: _Close
mr: बंद करा (_C)

en: _Exit
mr: बाहेर पडा (_E)

en: _Finish
mr: समाप्त(_F)

en: _Go Back and Register
mr: मागे जा व नोंदणी करा (_G)

en: _Login:
mr: प्रवेश (_L):

en: _Minor release:
mr: किर्कोळ प्रकाशन (_M):

en: _No, Cancel
mr: नाही, रद्द करा (_N)

en: _No, I prefer to register at a later time.
mr: नाही, मी नंतर नोंदणी करणे पसंत करतो (_N).

en: _Password:
mr: पासवर्ड (_P):

en: _Proxy Location:
mr: प्रॉक्सी ठिकाण (_P):

en: _Proxy Setup
mr: प्रॉक्सी सेटअप (_P)

en: _View Hardware Profile ...
mr: हार्डवेअर प्रोफाइलचे अवलोकन (_V) ...

en: _Why Should I Register?
mr: नोंदणी का करायची (_W)?

en: _Yes, Continue
mr: होय, सुरू ठेवा (_Y)

en: _Yes, I'd like to register now.
mr: होय, मला आत्ता नोंदणी करायला आवडेल (_Y).

en: class %s has no attribute '%s'
mr: क्लास %s कडे गुणधर्म '%s' आढळले नाही

en: icon of aplet
mr: ॲप्लेटचे चिन्ह

en: installation number field
mr: प्रतिष्ठापन क्रमांक क्षेत्र

en: label
mr: लेबल

en: progress bar
mr: प्रगती पट्टी

en: progress status
mr: प्रगती स्थिती

en: proxy location
mr: प्रॉक्जी ठिकाण

en: proxy password field
mr: प्रॉक्सी पासवर्ड

en: proxy user field
mr: प्रॉक्जी वापरकर्ता क्षेत्र

en: satellite server location
mr: सॅटेलाइट सर्व्हरचे ठिकाण

en: system name
mr: प्रणालीचे नाव

en: unknown
mr: अपरिचित
